Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ LCD 19'' ACER X193HQA บ่างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ LCD 19'' ACER X193HQA บ่างครับ

ใครใช้ LCD 19'' ACER X193HQA บ่างครับ
    คือผมอยากได้จอใหม่อะครับ อยากถามผู้รู้ว่ามันเป็นยังไงบ่าง ใช้งานดีหรือป่าว
    หรือมีอะไรที่ไม่ดีบ่างครับ แนะนำทีครับ

ใช้ร่วมกับ 3870 ครับ

http://www.acer.co.th/v2008/product_...p?id=749&cat=4

ผมว่าขนาดมันเล็กไปครับ ลองเขยิบไป 22" ดีกว่าไหมครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
      ผมว่าขนาดมันเล็กไปครับ ลองเขยิบไป 22" ดีกว่าไหมครับ
      เงินผมคงไม่พออะครับ ตั้งไว้ 4500

Comment

Originally posted by supertip View Post
        เงินผมคงไม่พออะครับ ตั้งไว้ 4500
        อีกพันกว่าบาทก็ได้แล้ว กัดฟันอีกนิดนะครับ 19" กับ 22" นี่คนละฟิวกันเลยนะครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
          อีกพันกว่าบาทก็ได้แล้ว กัดฟันอีกนิดนะครับ 19" กับ 22" นี่คนละฟิวกันเลยนะครับ
          หุหุ ขอบคุณครับ

Comment

= = อยากได้ม้างง อ่า

Comment

ดูรุ่นเเล้วลองไปเปรียบเทียบที่ร้านดูเอาเลยครับ ว่าชอบไหม ชอบ 19 หรือ 22 บางคนไม่ชอบ 19 บางคนไม่ชอบ 22 นิ้ว

Comment

ผมใช้ p193w อ่ะคนละรุ่นแฮะ

Comment

ิิเคยใช้อาทิตเดียวขายทิ้งเล็กเกิน
                  ไปสอย BenQ T2200HD 5690.-

ตอนนี้เหลือ 4990.- มั้งมือ1อ่ะ

Comment

ถามข้างบน BenQ T2200HD มัน Contrast Ratio 10000:1 ไม่น้อยไปหรอ

Comment

Originally posted by adisai83 View Post
                      ถามข้างบน BenQ T2200HD มัน Contrast Ratio 10000:1 ไม่น้อยไปหรอ
                      ไม่น้อยไปครับผมว่าเยอะไปตะหาก

Comment

Working...
                      X