Announcement

Collapse
No announcement yet.

hdd ซื้อประกันของไรดีค๊ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hdd ซื้อประกันของไรดีค๊ะ

com7 / Dcom / Synnex อันไหนดีอ่าค่ะ

Synnex com7 Dcom ตามลำดับ

Comment

ตามข้างบนเลยครับ Synnex กับ Com7 ก็โอเค
      แต่ Dcom ควรเลี่ยงครับ

Comment

com7 ศูนย์ ที่1000ทิพย์ มีมั้ยค๊ะ

Comment

มีศูนย์บริการไหนอยู่ใกล้บ้านก็เลือกประกันนั้นเลย หรือถ้าจะเข้าศูนย์ที่พันทิพย์เลือกซินเน็คก่อนอันดับแรก

Comment

Originally posted by snow007 View Post
            com7 ศูนย์ ที่1000ทิพย์ มีมั้ยค๊ะ
            มีครับ เคลมที่ big it / banana it ได้เลยครับ

Comment

synnex จ้า ชัวร์สุด

Comment

synnex เร็ว+เปลี่ยนครับ
                ส่วนอื่นช้าครับ

Comment

ซินเหน็ก

คอมเซเว่น

Comment

Synnex เท่านั้นครับ Synnex !!!!

ปล. - -* เราเป็นอะไรไปหว่า
                    ปล.2 สำหรับผม HDD ถ้าไม่ได้ประกัน Synnex ยอมไม่ซื้อดีกว่า

Comment

Working...
                    X