Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา wireless router

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา wireless router

ตามหัวข้ออ่ะครับ และอยากรู้รายละเอียดด้วยอ่ะครับ ยี่ห้อไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยราคาไม่แพงมากนักอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ไม่เกิน 3000 ครับสำหรับ รุ่นธรรมดา

เอาแค่ wireless router หรือ all in one ครับ

หลักๆ all in one 3com zyxel linksys

ตามนี้ครับ

ยินดีช่วยเหลือ อ้ม 085 110 1118 รับวางระบบ

Comment

D-Link DSL-2640T - 1600บาิืท

คุ้มครับใช้อยู่เปิด 24 ไม่มีงอแง โมเด็มในตัวด้วยครับเมพ ๆ

ปล.แชร์ 3 เครื่อง อิอิ

Comment

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

Comment

belkin ก็ดีนะ ช่วงนี้ราคาไม่เกิน 1700 all in one

Comment

แล้ว 2 ยี่ห้อนี้อ่ะครับ อะไรดีกว่ากัน ดูไว้ 2 ยี่ห้อ Cisco กับ Net gear

Comment

ถ้าไม่ติดเรื่องงบ ก็เล่น Cisco ไปเลยก็ได้ครับ แต่ลองหาข้อมูลนิดนึงนะครับ
              ว่า Cisco ผลิตเอง หรือว่าได้มาตรฐาน Cisco เฉยๆ (Linksys, หลังๆเหมือนใช้ชื่อ Cisco หากินไงม่ายรุ)

Comment

พึ่งซื้อ Belkin N All in 1 มาครับ กำลังเซลล์เลย จากปกติ 4990 เหลือ 2990 ที่ไอทีซิตี้

Last edited by osxp; 4 Apr 2009, 22:14:39.

Comment

เอามาแนะนำอีกตัว TP-Link TD- W8910G เพิ่งซื้อให้น้องไปใช้ 1600.- แถว ๆ พันทิปชั้นสาม ถ้าสนใจลองไปหาดูครับ

Comment

แนะนำ belkin linksys ครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                      D-Link DSL-2640T - 1600บาิืท

คุ้มครับใช้อยู่เปิด 24 ไม่มีงอแง โมเด็มในตัวด้วยครับเมพ ๆ

ปล.แชร์ 3 เครื่อง อิอิ

ใช้เหมือนกันเลย ของเค้าเมพจริงๆ น่ะเออ

Comment

Working...
                      X