Announcement

Collapse
No announcement yet.

dvd rw ค้างบ่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dvd rw ค้างบ่อย

ใส่แผ่นอะไรก็ค้าง เป็นเพราะอะไรครับ

ของ asus รุ่น DRW -1612BL เป็นตอน ใส่แผ่น DVD ครับ
    เป็นเพราะเหตุใดครับโปรแกรมอื่นๆก็ไม่ได้เปิดนะครับ
    อยู่ๆก็เป็นครับ ค้างแบบ กด อะไรไม่ได้เลยนะครับ ต้อง RESTAR อย่างเดียวครับ

ปล.M/B M2N-E

รุ่นเดียวกันเลยครับ ปัญหาเดียวกันอีก สงสัยต้องเอาไปเครมครับ

Comment

รุ่นเดียวกันครับ แต่ไม่มีปัญหาอะไรเลย อ่านดี เผาดี เงียบดี และก็โชคดีที่ไม่เจอปัญหา

Comment

ช่วยหน่อยครับ

Comment

ช่วยยังไง เข้าใจว่า มันมาจาก ROM เอง ผมยังต้องเอาไปเครมเองเลยครับ อาการเดียวกัน

Comment

ส่ง เครม ครับปัญหาแบบนี้น่าจะเป็นที่ตัว hardware

Comment

Working...
            X