Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเปรียบเทียบเมนบรอ์ด และ ซีพียูให้ทีว่าถ้าเปรียบเหมือนรถยนต์จะคล้ายยี่ห้อใดบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเปรียบเทียบเมนบรอ์ด และ ซีพียูให้ทีว่าถ้าเปรียบเหมือนรถยนต์จะคล้ายยี่ห้อใดบ้าง

พี่พี่ช่วยบอกที
    ส่วนมากคนชอบใช้ เมนบอร์ด ยี่ห้ออะไร ที่ทน ถ้าเปรียบเสมือนยี่ห้อรถจะอยู่ประมาณยี่ห้ออะไร
    (ตอนนี้ที่บ้านใช้ เมนบอร์ด ยี่ห้อ asrock Dual Channel Dul core Cpu ddr400 ) เห็นในบอร์ด เขียนว่างั้น เลยอยากรู้ว่า ของเรามันอยู่ประมาณไหน๋ แล้วถ้าเราจะซื้อใหม่ อยากได้ที่มันประสิทธิภาพสูงระดับนี้อีก มันมีอะไรบ้างคะ

แล้วถ้าเป็น ซีพียูละคะ เช่นกันนิยมยี่ห้อใดบ้าง ขอ 1 GB เพราะของเดิมใช้แค่ 248 ขอบคุณล่วงหน้าคะ

อย่าไปเปรียบกัยรถเลยครับ ปวดหัวเปล่าๆ
    เอาเป็นว่า รุ่นที่บอก ตัวโปรดัก สวนตัว ผมให้ เป็น โปรดักที่ ถูกและคุ้มครับ เน้นทำตลาดล่าง แต่ใช้งานได้ดี ในระดับ มาตรฐานครับ

Comment

เพื่อ? พรุ่งนี้ผมจะขับE 6550ไปทำงาน แรงดี ถ้าติดเทอร์โบผมจะเอาไปแข่ง
      Last edited by kondomx; 21 Aug 2007, 16:30:31.

Comment

Working...
      X