Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับเกี่ยวกับ Win XP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับเกี่ยวกับ Win XP

คือผมบู๊ตเข้าวินโด้วไม่ได้อ่ะครับ พอบู๊ตเข้ามา มันก็ Log off ออกไป แล้วก็เข้าใหม่ เป็นอย่างนี้ซ้ำๆกันอ่ะครับ
    เข้า safe mode ยังเป็นเลยครับ ทำไงดีครับ
    ปล. ไม่ใช่ไวรัสนะครับ
    Last edited by W h | t e; 9 Dec 2007, 15:30:42.

แฮะๆ ลงใหม่ง่ายที่สุดเลย อิๆ

Comment

โดนใครเเกล้งรึเปล่า สั่งวนloop

Comment

ไม่มีใครแกล้งครับ ไม่รู้จะโดนแกล้งยังไงด้วยอ่ะ ทำไงดีครับ เครียดมาก

Comment

ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็ลองลงแบบ repair ครับ ลงแล้วข้อมูลใน drive c ยังอยู่ครบแน่นอน

Comment

สงสัยโดนไวรัส ลงวินโดวส์ใหม่ หายชัว

Comment

Working...
            X