Announcement

Collapse
No announcement yet.

เีิื่รื่องแรม pk กะ pi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เีิื่รื่องแรม pk กะ pi

อยากทราบว่าต่างกันยังไง

นำมาใช้งาน ในด้านความคุ้มค่า ตัวไหนจะดีกว่ากันหรอคับ

อาจมีocนิดหน่อย รีดพลัง แต่ไม่หนัก

ขอบคุนครับ

เดิมๆ ที่เห็นมันต่างกันแค่ ไฟกับซิ้งเท่านั้นเอง

Comment

ถ้าเล่นเดิมๆไม่ลากมาก Pi-B ครับ ซิ้งค์ระบายความร้อนดีเสถียร
      PK ยังไม่เคยใช้ แต่น่าจะลากได้ดีกว่านิดหน่อย

ปล.สนใจ Pi-B 1066 4Gb ราคาถูกติดต่อผมได้ครับ....เนียนสุดๆ 555+

Comment

ดันเพื่อความรุต่อปายยย

สรุปแล้วมันต่างที่ cl กะ ซิ๊งค์ ทำให้pi แพงกว่า ใช่มะคับ

ถ้าไม่คลอกมากมายก้ เล่น pi ไป ถุกต้องมะคับ

เพิ่มอีกนิด

800 กะ1066 แรงต่างกันเหนได้ชัดเลยไหม๊ครับ ขอบคุนครับ

Comment

ผมเอา PK อะ ไฟไม่ต้องตามสเป็คก็วิ่งได้ 4-4-4-12 อะ

Comment

PI ไฟตำ่ำกว่า สามารถดันได้มากว่า ซิ้งระบายความร้อนดีกว่า ถ้าไม่มีพัดลมเป่าแรม
            แต่ PK ไฟมาสูง ดันได้อีกนิดหน่อย ซิ้งระบายความร้อนน่าจะสู้ PI ไม่ได้
            สุดท้าย ชอบดำ หรือสี ก็ได้ทั้งหมด ของผมสีดำๆ

Comment

แล้ว 1066 กะ800 เรวต่างกันเยอะไหม๊อ่า

คุ้มไหม๊ ถ้าเล่น 1066 ไปเลย

Comment

ของผมก็ pk

Comment

PK อีกเสียง

Comment

PK อะครับ เค้าว่า PI ลากไม่เท่า PK มิใช่เหรอครับผม

Comment

Originally posted by Cyborgme View Post
                      แล้ว 1066 กะ800 เรวต่างกันเยอะไหม๊อ่า

คุ้มไหม๊ ถ้าเล่น 1066 ไปเลย
                      มีท่านนึงในนี้บอกว่าซื้อ 800 มาลาก 1066 ประหยัดได้อีกแบบ หุหุ

แต่มันก็คงต่างไม่มากหรือไม่ก็ไม่ต่างเลย อิอิ

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
                        มีท่านนึงในนี้บอกว่าซื้อ 800 มาลาก 1066 ประหยัดได้อีกแบบ หุหุ

แต่มันก็คงต่างไม่มากหรือไม่ก็ไม่ต่างเลย อิอิ

รับแซ่บ ขอบคุนคร้าบ

Comment

Working...
                        X