Announcement

Collapse
No announcement yet.

cd-r 870m อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cd-r 870m อ่ะครับ

เมื่อวานซื้อ cd-r 870m มาอ่ะครับแล้วพอมาลองใช้ทำไมเครื่องมันเห็นแค่ 700m เองอ่ะเวรกำซื้อยกมาเป็นหลอดเลยโดนแม่ค้าหลอกขายเปล่าหว่าใครเคยใช้บ้างครับ...เซ็งครับท่านเสียเงินฟรีๆไปหลายตังเลย

แบบไหนครับ 870m ไม่เคยเห็น เอารูปให้ดูหน่อย ปกติเห็นที่แผ่นจะเขียน 80 นาที 700 MB

ของท่านอาจเป็นแบบใหม่ละม้าง อิอิ

Comment

มันเขียนที่แผ่นเลยครับว่า 870 m 99 นาทีครับแต่ซื้อมามันเห็นความจุ 700m เศร้าเลยเรา

Comment

ผมก็มีครับมันเขียนได้จิงๆครับ870แต่ต้องทำการโอเวอร์เบิร์นไงครับ

Comment

ของผมมันไม่ได้อ่ะครับพอสั่งไรท์มันจะดีดออกแล้วบอกว่าดิสก์มี702 m อ่ะครับ

Comment

เครื่อง ไรส์ มันเห็นแค่นั้นเปล่าครับ

Comment

แล้วจะแก้ไขยังไงหล่ะครับซื้อมาตั้ง 50 แผ่นอ่ะครับ

Comment

Working...
              X