Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรมไรแปลงไฟล์ .FLV กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรมไรแปลงไฟล์ .FLV กันครับ

แบบว่าโหลดมาจากเว็บอ่ะครับมันเป็น FLV อยากแปลงแล้วไรท์ลงแผ่นใช้โปรแกรมไรดีครับ

เอาแบบที่เสียงดีๆหน่อยอ่าครับ

ปล.บอกที่โหลด+ยาแก้ไอด้วยจะขอยพระคุณยิ่ง

ไม่รู้เหมือนกันครับ ไม่น่ามีนะ

ผมก็อยากได้ , ทั้ง .GVI กะ .FLV เลย

Comment

Sakuder ครับ
      ผมใช้ Replay Converter แปลงได้ครับ

แต่....crack ลงแล้วไม่ค่อยดีอ่า แบบ เปิดได้บ้างไม่ได้บ้าง อ่า

Comment

เข้า Download.com แล้วค้นหา FLV Converter ดูสิครับ หรือ Google ก็ได้

Comment

Working...
        X