Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชิญชวนทุกท่านเล่นเชิฟไทย(CRYSIS)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชิญชวนทุกท่านเล่นเชิฟไทย(CRYSIS)

ใครที่ใช้แผ่นแท้อยู่รบกวนทุกท่านมาเล่นเชิฟEA THกันนะครับในโหมดPS โหมดIAน่าจะยังเข้าไม่ได้
    ผมเซงต้องทนเล่นเชิฟนอกตลอด เบื่อเพราะไม่ได้กินเค้าหรอกครับปิงเราเยอะ อยากเล่นตอนไหนจะนัดเวลารวมตัวกันก็ได้ จัดมาได้เลย24ช.ม.

ผมเข้าทีไรserverผีทุกที

Comment

อ่าวไม่มีคนคนเล่นเหรอครับในไทย ผมไม่อยากเล่นอ่าครับบริการเสริม ผมไปเสริมกันเองแล้วครับ hamachi สนุกดี เซเวอร์ล้างแล้วสงสัยคนซื้อของแท้น้อยเพราะบริการหลังการขายไม่มี มีแต่บริการเสริม ถ้า EA บริการดีเหมือน EA ต่างประเทศเมื่อไรเกมหน้าเจอกันครับตอนนี้กลัวบริการเสริมครับ แหะๆ

ปล.พูดให้ปรับปรุงครับ อย่าคิดว่าซื้อกล่องไปแล้วแล้วลูกค้าต้องง้อ เราไปแก้แค้นเกมหน้าก็ได้ บริการไม่ดีวันนี้ในอนาคตเขาก็ไม่กล้าอุดหนุนคุณต่อไป

Comment

เค้าเปิดกี่เซิฟฯอ่ะคับ eaเค้าเอาใจแต่คนเล่นbf2คับ เหอะๆ ล้อเล่นนะ กิ้วๆ

Comment

แรกๆ ก็เห็นคนเล่นเยอะ ไปๆมาๆ ทำไมคนมันหายไปหว่า

อยากต่อยคนง่ะ อิอิ

Comment

hamachi ไหมท่าน ว่าแต่ของที่โหลดมาจากบิท จะเล่น ผ่าน hamachi ได้ไหมอ่ะครับ

Comment

กำไปอ่านเพิ่งรู้อ่าครับว่าปิดเวอร์BF2142ไปเปิดให้กับcrysis เกมดีๆตายอนาถ ขนาดเกมดีๆที่มันกว่าcrysisน่ะนี้

ในอนาคตก็ เราจำเป็นต้องปิด server crysis เพราะเอาไปเปิดเกมอื่น

ที่มา http://www.ea.co.th/forum/viewtopic....er=asc&start=0

ทิ้งลูกค้าดีจริๆเลยบริการเสริมเนีย

Comment

มีเซิฟถาวรอันไหนบ้างที่เปิดใน Hamachi บ้าง

บิทมาแล้วอยาก On บ้าง (ไม่มีตังซื้อแท้ หมดไปกับค่าไฟหมด)

Comment

กำไปอ่านเพิ่งรู้อ่าครับว่าปิดเวอร์BF2142ไปเปิดให้กับcrysis เกมดีๆตายอนาถ ขนาดเกมดีๆที่มันกว่าcrysisน่ะนี้

ในอนาคตก็ เราจำเป็นต้องปิด server crysis เพราะเอาไปเปิดเกมอื่น

ที่มา http://www.ea.co.th/forum/viewtopic....er=asc&start=0

ทิ้งลูกค้าดีจริๆเลยบริการเสริมเนีย
                  อ้าวจริงเดะ นึกว่าโหมดไททันหายไปไหน ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น

Comment

เมือ่คืนตี3ผมยังเล่นอยู่เลยครับมี10กว่าคน เชิฟไทยโหมดIA

Comment

EA THมันก็ห่วยจริงอ่ะครับ บริการไม่ค่อยดีตามที่ท่านๆว่า ตอนแรกก็โหลดบิทมาเล่นเคลีย์ไป7-8รอบ แต่ยังไงก็สนับสนุนฝีมือและปัญญาของคนทำเค้าหน่อย

Comment

มีเล่นตั้ง 10 กว่าคนแน่ะ

Comment

เมื่อบ่ายโหมดPSมีอยู่3คน อนาถจิต

Comment

อยากเล่นนะ แต่ สมัคร ID ไม่เปนอะ มันสมัคร ที่ไหนอะ

Comment

อ่าว พระเจ้า BF2142 ปิดแล้วหรอ

เกือบแล้ว ตู เกือบ จะซื้อมา แล้ว ว่าจะเอามา เล่น เกมที่อยากเล่นมานาน
                              พอได้เครื่องที่สเปค ถึง ก็ ปิดซะงั้น

อดเลย

COD 4 เซิฟ แก้ไอต่อดีกว่า หนุกมากมาย หนุกกว่าของ ea อีก

Comment

Working...
                              X