Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอย Xbox360 ที่ต่อคอมได้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอย Xbox360 ที่ต่อคอมได้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ?

จอย ของ Xbox360 ที่มันต่อคอมได้ นี่สามารถ หาซื้อได้ที่ไหนครับ? แล้วราคาประมาณเท่าไร?

เห็นเพื่อนบอก มันมี แบบมีสาย กับแบบ wireless อยากทราบว่า ตัวไหนดีกว่าครับ?

ขอบคุณครับ

ร้านP&Y ก็มีทั้งสองแบบครับ ทั้งแบบมีสายและไร้สาย+รีซีฟเวอร์ แบบไร้สายอยู่ที่~2300 มีสาย~1700
    หรือไม่ก็สะพานเหล็กน่าจะถูกกว่า

Comment

จอย แบบมีสาย นี่สามารถต่อเข้ากับคอมได้เลยปะครับ?

หรือว่าต้องมีตัวแปลงอีก?

Comment

เป็น usb ครับ

Comment

ตัวไร้สาย ต้องชาร์จไฟเพิ่มหรือ ใส่ถ่านมั้ยอ่ะ ?

Comment

ตัวไร้สายอาจจะมีตัวรับสัญญาณที่เสียบเป็น USB อยู๋อ่ะครับ (มั้ง)

Comment

Working...
            X