Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปีศาจขี้แย 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปีศาจขี้แย 4

ขอขอบพระคุณ ท่าน GEL ที่อุปการะ " ปีศาจขี้แย 4 " และ 18+
    (เกมส์ยังไม่ได้ลงเลย ดูแต่ 18+ จนหมดแรง...ไม่ไหวเลยเรา...)

แบบว่า เน็ตผมเต่ามาก กว่าจะโหลดเสร็จนั้นคงเป็นชาติหน้าแน่ๆครับ
    ผู้มีเน็ตติดจรวดแล้วโหลดเสร็จ เมตตาแบบปันด้วยครับ
    Last edited by gujarba; 11 Jul 2008, 08:53:34.

จะให้ไรท์ไปให้ใช่รึเปล่าหนอ

Comment

Originally posted by Khow View Post
      จะให้ไรท์ไปให้ใช่รึเปล่าหนอ
      ไม่ขอปฏิเสธ ครับ เออ Where when how ครับ

Comment

ใครอยู่แถวพระราม2มั่งอ่า เหอๆ จะไปเอาวันนี้เลย 555+ คงไม่มีหรอกมั้ง

Comment

ดัน เพื่อ dmc 4

Comment

ไม่ได้อยู่ใกล้ๆด้วยสิใครอยู่ใกล้ก็ช่วยๆกันครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
              ไม่ได้อยู่ใกล้ๆด้วยสิใครอยู่ใกล้ก็ช่วยๆกันครับ
              ขอบคุณครับ ที่ช่วยดัน

Comment

เกมนี้ผมเจอประสบการณ์อันเลวร้าย กับ DMC 3 ของ PC ครับ คืิอพอร์ตมาไม่ดีเอาซะเลย ไม่อยากพูดถึง
                พอภาค 4 ของ PC ออกมา มันจะพัฒนาการพอร์ตหรือเปล่าครับ
                กลัว ไม่กล้าเอามาลองครับ

Comment

Originally posted by KOMMAND View Post
                  เกมนี้ผมเจอประสบการณ์อันเลวร้าย กับ DMC 3 ของ PC ครับ คืิอพอร์ตมาไม่ดีเอาซะเลย ไม่อยากพูดถึง
                  พอภาค 4 ของ PC ออกมา มันจะพัฒนาการพอร์ตหรือเปล่าครับ
                  กลัว ไม่กล้าเอามาลองครับ
                  ชาวบ้านหลายคนเขาทดสอบกับ Demo หมดแล้วแล้วก็ทดสอบนานแล้ว20gbก็จะโหลดมาเล่น

Comment

Originally posted by amstel View Post
                    ชาวบ้านหลายคนเขาทดสอบกับ Demo หมดแล้วแล้วก็ทดสอบนานแล้ว20gbก็จะโหลดมาเล่น
                    จิงๆ 30Gb ก้อจะลง เหอๆ อยากเล่นมาก

ไม่มีใครมีอยู่พระราม2เลยเร้ออ เห้อออ เดี๋ยวลองไปหาตามร้านขายเกมคอม T_T ยังไม่มามั้ง

Comment

ดัน ดัน ดัน

Comment

ปีศาจขี้แย 4 - -.

Comment

ดันดัน นั่งรถไปร้านขายเกมที่ห้าง ปรากฏว่ายังไม่มา T_T

Comment

Originally posted by sungod1422 View Post
                            ดันดัน นั่งรถไปร้านขายเกมที่ห้าง ปรากฏว่ายังไม่มา T_T

ดัน ดัน เด๋ว นี้ร้านขายแพงแล้ว ยังไม่พวกเราหรอกครับ

ดันดัน อยากเล่น คับ

Comment

อยากเล่นเหมือนกาน แต่ไม่มีคนอยู่ใกล้พระราม2ที่โหลดเสดเรย เห้ออออ

Comment

Working...
                              X