Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมขอเป็นสมาชิกใหม่..และขอคำแนะนำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมขอเป็นสมาชิกใหม่..และขอคำแนะนำครับ

MB Asus P5LD2 SE
    CPU E2140
    RAM DDR2 King.. 533 1G x 2
    Pci EX16 Asus 7300GE(LE)
    HDD SATA2 160G
    MONI.. HP w1907

ขอคำชีแนะกับสมาชิกรุ่นพี่ๆหนอ่ย..ในการโอเวอร์...
    หวังว่ารุ่นพี่คงจะกรุณาด้วยครับ...ขอบคุณมาก

เซียนทั้งหลายช่วยมือใหม่หน่อยเร้วววววววว
    ว่าแต่ว่า อ่านหน้าเวปบ้างยัง หลักการคร่าวๆ มีนะ

Comment

Originally posted by zman View Post
      เซียนทั้งหลายช่วยมือใหม่หน่อยเร้วววววววว
      ว่าแต่ว่า อ่านหน้าเวปบ้างยัง หลักการคร่าวๆ มีนะ
      ใช่ครับลองไปอ่านหน้าเว็บดูก่อนนะครับผมมมันมีหลักยังไง ปัจจัยอะไรบ้าง

Comment

อือๆ แรกๆผมก้ออ่านหน้าแรก ตรง oc basic เข้าใจอะไรขึ้นมากเลย
        เวลาเขาบอกว่าไห้ปรับตรงนี้ตรงนีจะได้ปรับถูกไง
        อีกอย่าง ไบออสอะเปิด ดูมันทุกหัวข้อเลยว่ามีอะไรบ้าง เวลาปรับจะได้หาเจอ และ
        เวลาเขาแนะนำจะได้รู้ว่าตัวนี้มันอยู่ตรง ไหนคับ รับรองคับ oc ได้แน่นอน^^"

Comment

Working...
        X