Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำจอ LCD 15-17 นิ้วสำหรับใช้งานธรรมดาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำจอ LCD 15-17 นิ้วสำหรับใช้งานธรรมดาครับ

ปัจจุบันใช้จอ crt philip 17 นิ้วครับ แต่ว่าผมปวดตาต้องใช้น้ำตาเทียมช่วยหยอดตา
    ก็เลยอยากเปลี่ยนเป็นจอ lcd ไม่เน้นใหญ่ครับ และที่สำคัญไม่มีตังค์มาก
    จะหาซื้อจอ lcd มือสองก็ไปหาตามกระทู้ it market ก็ไม่เจอครับ คงต้อง
    ซื้อใหม่

อยากรบกวนทุกท่านช่วยแนะนำจอ lcd 15-17 นิ้ว เอามาใช้กับงานเอกสาร
    ธรรมดามีดูหนัง(vcd,dvd)บ้างและไม่เล่นเกมส์ครับ คอมพิวเตอร์ที่ผมใช้ก็
    มีการ์ดจอธรรมดามีแต่พอร์ท vga ครับ

สิ้นเดือนนี้ก็คงจะไปซื้อที่พันทิพย์ครับ ช่วยแนะนำร้านด้วยก็จะเป็นพระคุณมากครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแนะนำครับ

ขอบความกรุณาด้วยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

Comment

lg L1753s 5000:1 5,xxx คับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        lg L1753s 5000:1 5,xxx คับ
        ขอบพระคุณมากครับที่แนะนำ
        พอจะแนะนำร้านให้ด้วยได้หรือเปล่าครับ

Comment

Working...
        X