Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมประกันของ Synnex เครมที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมประกันของ Synnex เครมที่ไหน

ผมมีแรมประกันตลอดชีพ ของ Synnex ผมจะเอาไปเครมได้ที่ไหนครับ พอดีจำไม่ได้ว่าซื้อมาจากที่ไหน

อากรมัน เสียบแล้วเปิดเครื่องไม่ได้ ร้องปิ๊ปๆ เอายางลบถูๆ แล้วก็ยังใช้ไม่ได้ แต่พอเอาแรมอีกตัวมาลองใส่ เปิดเครื่องได้ อาการแบบนี้เอาไปเครมได้มั้ยครับ

แล้วถ้าผมมีแค่ ตัวแรม ไม่มีใบเสร็จกับกล่อง ผมจะเอาไปเคลมได้ป่าวครับ
    Last edited by นายกระชาก; 24 Jun 2008, 00:07:16.

มาจด ข้อมูลครับ

Comment

ส่งตามศูนย์บริการ หรือตามดีลเลอร์ก้อได้ครับ

Comment

1000ทิพ ชั้น2 อะคับ อยู่หลังๆ+ในลืบหน่อย

ไม่ก็ถามเอาใน1000ทิพแหละคับ

เอาไปเครมเลยคับ

Comment

ศูนย์synnex ทั่วประเทศ
          http://www.synnex.co.th/html/index.asp

Comment

ส่งเครมแล้วได้เลยหรือเปล่าครับ พอดี MB ผมรวนๆพอดี ผมซื้อที่ร้าน JIB ครับ

Comment

Originally posted by jirawatl View Post
              ส่งเครมแล้วได้เลยหรือเปล่าครับ พอดี MB ผมรวนๆพอดี ผมซื้อที่ร้าน JIB ครับ
              ส่งjib หลายวันได้ ไปส่งศูฯย์เอง ถ้ามีของได้เลย ประมาณ30-1ชม

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                ส่งjib หลายวันได้ ไปส่งศูฯย์เอง ถ้ามีของได้เลย ประมาณ30-1ชม
                ถ้ารุ่นที่ผมใช้ไม่มี หรือ มี ผมสามารถเพิ่มเงินเอารุ่นอื่นได้ไหมครับ แล้วต้องยกไปทั้งเครื่องให้เช็คหรือเปล่าครับ

Comment

อัพ ของ เพิ่มเงินได้ครับ synex เป็นประกันที่ดีอยู่

Comment

ขอบคุณมากครับ เริ่มกระจ่างแล้วครับ

แต่ว่า แถวเซียรังสิตจะมีมั้ยหว่า

Comment

Originally posted by นายกระชาก View Post
                      ขอบคุณมากครับ เริ่มกระจ่างแล้วครับ

แต่ว่า แถวเซียรังสิตจะมีมั้ยหว่า
                      เซียร์ก็มีครับ

Comment

ตามพี่ๆเค้าไป ไม่มีหลง

Comment

ที่พันทิพย์ชั้นเดียวกับ data it ชั้น m ครับ
                          เดินไปทางซ้ายมือ มองไปตรงๆ ก็เจอแล้ว

synnex ถ้าของหมด ผมรอแค่ 3 วันก็ได้แล้ว แถมโทรให้มาเอาด้วย ไม่เหมือนเจ้าอื่น
                          เร็วมากๆ

Comment

Working...
                          X