Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็ตให้ WMP เป็นแบบนี้ยังไงอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็ตให้ WMP เป็นแบบนี้ยังไงอ่ะคับ

ตามรูปคับ ผมทำมะเปน

WMP 11 อ่ะ มันก็เป็นแบบนี้ครับ

Comment

คลิกขวาที่ (เขาเรียกอะไรฟะ) แถบด้านล่างอ่ะ (บางคนอาจอยู่ซ้ายหรือขวาหรือไม่ก็ด้านบนนะ -*-) เลือก Toolbar -> WMP ตามรูปเลย

แล้วทีนี้ เวลากดย่อโปรแกรม มันก็จะลงไปอยู่ข้างล่างคับ

Comment

Originally posted by naruebase View Post
        คลิกขวาที่ (เขาเรียกอะไรฟะ) แถบด้านล่างอ่ะ (บางคนอาจอยู่ซ้ายหรือขวาหรือไม่ก็ด้านบนนะ -*-) เลือก Toolbar -> WMP ตามรูปเลย

แล้วทีนี้ เวลากดย่อโปรแกรม มันก็จะลงไปอยู่ข้างล่างคับ
        Taskbar ครับ

Comment

ขอบคุงคับ

Comment

Working...
          X