Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows มันไม่ยอมลงให้เรียบร้อยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows มันไม่ยอมลงให้เรียบร้อยอ่ะครับ

คือ ผมลง windows ใหม่อ่ะครับ เส็จแล้วทีนี้ มันติดอยุ่ตรงที่ พอมันให้กด F8 เสดแล้วอ่ะครับ

แล้วมันก้อไม่ยอมรันต่อเลยอ่ะครับ ข้างล่าง ขึ้นว่า Searching for previous version of Microsoft Windows อ่ะครับ
    แล้วมันก้อ เฉยอยุ่อย่างงั้น เลยอ่ะคับไม่ยอมไปไหนเลย ลองเปลี่ยนมาหลายแผ่นแล้วครับก้อติดตรงนี้ ตลอดเลยครับ

รบกวนหน่อยครับ จะแก้ยังไงหลอครับผม
Working...
X