Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกเครื่องที่โดนผม Over.............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกเครื่องที่โดนผม Over.............

โดนอีกแล้วครับท่าน

ทดสอบความเสถียร ผ่านครับ..........
    Last edited by NOLand; 27 Apr 2007, 16:33:05.

รูปเล็กงะ

Comment

อ้าวท่าน ผมเคยใช้บอดนี้นะ ลากAthlon3000+ ไปบัส300เลยครับ สุดบอด แต่เสถียรที่295ครับ ^^' อัดไฟสุดเลยครับ

ผมใช้แรมKingston 512/667 FP-Y5(แรมปลอม)

Comment

มานไปแค่นี้หรอคับ -0- งืมๆๆ

Comment

ตอนนี้ได้ที่ 2.7 Ghz(300 x 9) เพราะใน Bios ปรับได้สูงสุดที่ 300 ผมเลยอัดเข้าไปเต็มที่
          เดี๋ยวเอาผลมาให้ดูครับ กำลังทดสอบความเสถียรอยู่ครับ

Comment

ตามนั้นเลย

Comment

มาแล้วครับกับอันใหม่

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=191430

ชี้แนะด้วยครับ

Comment

Working...
              X