Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ Guitar Hero 3 ใช้จอยเล่นได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ Guitar Hero 3 ใช้จอยเล่นได้ไหม

ผมเข้าไปดูตรง Option ไม่เห็มีให้ปรับเลยมีแต่คีย์บอด เกมส์นี้มันใช้คีย์บอดเล่นยากอ่าครับเลยอยากจะใช้จอย

ได้ครับ ต้องใช้โปรแกรม joy to key

ปล.เพิ่มเพลงยังไงอะครับ

Comment

pc เพิ่มเพลงมะได้ครับ ได้แค่ ps3หรือ xboxนี่ล่ะ

Comment

น้อยมากมาย

Comment

เพิ่มได้จ้า เพิ่มมาแระ
          มันมีวิธีบอก ในเว็บ scorehero
          แต่ต่อจอยโดยใช้ joy2key มันก็เห็นเป็น คีบอด เลยเล่น 2 คนไม่ได้
          รุ้สึกต้องเป็นจอย xbox 360 มันถึงจะเห็นเป็นจอย
          ทำไงได้บ้างให้ใช้จอย ps2 ที่ต่อกับ ตัวแปลงเป็น usb แต่ ให้มันเห็นเป็น xbox อ่า
          ประมานว่า joy2xbox ประมานเนี้ย ถ้ามีอ่ะดีเลย ไว้เล่น co-op คนนึงกีต้า คนนึงเบส

Comment

เพื่อนผมก็ใช้ได้นี่นา เห็นมันใช้จอยที่แถมมากับเกมอ่ะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าซื้อจอยแถมเกม หรือว่าซื้อเกมแถมจอย

Comment

Working...
            X