Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ

ถามหน่อยนะครับในรูปคือโมเด็มใช่ไม่ครับผมไปขอเน็ตมา1เม็กแต่ที่นี่เขาให้อุปกร์ผมมาก็คือในรูปผมจะถามว่า
    ผมจใช้เล่นเน็ตผมต้องทำยังไงอ้อลืมบอกผมต้องการต่อให้เล่นเน็ตได้ทั้ง2เครื่องนะครับที่บ้านมีคอมคนละตัวกับน้องนะครับถ้าผมจะต่อผมต้องซื้อะ
    ไรเพิ่มบ้างครับ ซื้อที่ไหน เรียกว่าอะไรแล้วผมต่อเน็ต2เครื่องจะเป็นรัลไม่ครับทางองค๋การจะรู้มัลหรือว่าใช้2เครื่องได้ครับเพราะผมกํบนน้องไปขอเน็ตมาก็เพราะว่าต้องการมาเล่นเกมออนไลด์กันนะครับ
    รบกวนพวกพี่ให้คำชีแจงด้วยนะครับต้องทำยังซื้ออะไรเพิ่ม ราคาประมาณกีร้อยครับแล้วต่อยากไหม
    เพราะเพิ่งได้เน็ตส่วนมากเล่นตามร้านเกม

ซื้อ hub มาตัวนึง ถ้าตังเหลือก็ซื้อ switch เลยหุหุ

Comment

Working...
    X