Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมทำขา CPU AMD 4200 + หัก เเต่เปิดติด จะเป็นไรไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมทำขา CPU AMD 4200 + หัก เเต่เปิดติด จะเป็นไรไหม

ผมทำขา CPU AMD 4200 + หัก เเต่เปิดติด จะเป็นไรไหม น่าจะขากราวนะ
    มันอยู่ปลายสุด ริมสุดอะ รู้เเต่ oc ไม่ได้เเล้ว ใครเอาหนังสือทับไม่รุหักเรย ดัดตั้งนาน
    ที่ พันทิพ ร้านไหนรับต่อขามั่ง เห็นบางคนไปทำมา 100 เดียวเอง

งานเข้าเลย เอาใจช่วยครับ ไม่รู้เหมือนกันว่าร้านไหน

Comment

ใช้ นาน ไปสักระยะ เด๊ี๋ยวรู้ ผล แน่ ๆ ท่าน

Comment

เอาใจช่วยให้ต่อได้แล้วกัน........

Comment

โหย อย่างงี้ก็ใส่บอร์ด 939 ได้สิครับ เทพไปเลย อิอิ

ลองเดินๆหาร้านรับซ่อมดูครับ เอาใจช่วยคับผม

Comment

เผลอๆ เป็น mod อิอิ ดีขึ้น 555+ ได้ก็ดีดิ

Comment

Working...
            X