Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้จะไปถอย Xonar HDAV1.3 หมดคับเซ็งเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้จะไปถอย Xonar HDAV1.3 หมดคับเซ็งเลย

วันนี้ขับรถไปพันทิพย์จะไปซื้อ Xonar HDAV1.3 กว่าจะไปถึงรถก็ติดคับแถมที่จอดก็หายาก ลงที่ร้านถามเค้าบอกของหมดเหลือแต่ D2X กว่าจะเข้าอีกทีไม่รู้เมื่อไหร่ แบบว่าเซ็งกลับบ้านมือเปล่าอุตสาไปจากรามอินทรา เซ็งเลยคร้าบไม่มีร้านอื่นนอกจาก Hardware House แล้วเหรอคับ

มีร้านที่อยู่ข้างหลัง busitek อะครับ ประกัน synnex แต่สองเดือนที่แล้ว ผมไปก้อหมดอยู่เหมือนกันนะ

Comment

ลองไปดูที่ชั้น4 ยังครับ อยู่ติดกับร้านBUSITEKและตรงข้ามกับCOM7 อาจจะยังมีอยู่

Comment

เดี๋ยวจะลองไปดูคับขอบคุณ

Comment

สนใจมาตั้งหน้าตั้งตารอ Essence STX กับผมมั้ย ?
          หึ ๆ

Comment

Originally posted by exFictitiouZ View Post
            สนใจมาตั้งหน้าตั้งตารอ Essence STX กับผมมั้ย ?
            หึ ๆ
            สนใจอยู่เหมือนกันครับแต่จะเข้ามาเมื่อไหร่และราคาเท่าไหร่อะครับ

Comment

กลัวมันแพงอะจิคับ แค่ 5000 กระเป๋าจะฉีกละ เหอๆ

Comment

Originally posted by Majorbowl View Post
                สนใจอยู่เหมือนกันครับแต่จะเข้ามาเมื่อไหร่และราคาเท่าไหร่อะครับ
                ราคาใน newegg อยู่ที่ $199 ซึ่งเท่ากับ HDAV เป๊ะ

Comment

Originally posted by exFictitiouZ View Post
                  ราคาใน newegg อยู่ที่ $199 ซึ่งเท่ากับ HDAV เป๊ะ
                  แล้วจะมาเดือนไหนครับ

Comment

ราคาเมืองไทยเท่าไรครับ ผมจะไปสืบราคามาให้

Comment

Originally posted by Majorbowl View Post
                      แล้วจะมาเดือนไหนครับ
                      เห็นมีการโพสท์ถามในเว็บของ alink
                      เขาว่ายังไม่มีข่าวคราวจาก ASUSTeK ประเทศไทยเลยครับ
                      รอ+เช็คข่าวคราวไปพลาง ๆ

Comment

เห็น sound card ของ asus แล้ว อยากให้มันเอาชิฟ x-fi มาลงจัง

Comment

Xonar HDAV1.3 ราคาอยู่ที่เท่าไหร่เหรอครับ แล้วราคาตัว Delux แพงกว่ามากหรือเล่าครับ ขอบคุณครับ

Comment

Xonar HDAV1.3 ธรรมา 5380 ตัว Delux 6410 ต่าง แค่ 7.1

Comment

Originally posted by samucat View Post
                              Xonar HDAV1.3 ธรรมา 5380 ตัว Delux 6410 ต่าง แค่ 7.1
                              ราคานี้เป็น HWH นะครับ

ถ้าเป็น Com&More จะบวกไปอีกหลายร้อยเหมือนกันครับ (ตัว Deluxe เห็น 7,xxx)

ตอนผมไปหา ก็ขึ้นไป Com & More ตกกะใจกะราคาเลย เลยหมุนตัวกลับลงไป HWH ดีก่า 3 ปีเหมือนกันเป๊ะ

Comment

Working...
                              X