Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง HDD กับ BAD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง HDD กับ BAD

1.อยากทราบว่า HDD มี BAD กี่ตัว ถึงสามารถไปเครมได้ครับ
    2.HDD มี BAD แค่ตัวเดียว มีผลเสียอย่างไรบ้างครับ แล้วในอนาคตมันจะลามไหมครับ
    ขอบคุณทุกคำตอบน่ะครับ

ถ้าเจอ จะเท่าไหร่ ก็เครมได้เลยครับ

Comment

มันจะมี เเบดเเท้กับเทียมครับ เทียมคือการทำงานผิดผลาดของโปรเเกรม
      ส่วนเเบดเเท้คือฮาร์ดดิสเป็นรอยหรือเสื่อมนะครับ

บางประกันต้อง 5 จุดขึ้นไปถึงจะเครมได้

Comment

ประกัน synnex น่ะครับ hdd ของ ประตูทะเลครับ

Comment

อย่าให้ร้อน กระแทก เปิดปิดบ่อยๆ และหลีกเลี่ยง psu ลาวๆ ก็ไม่น่าจะลามแล้วครับ

Comment

ประกันซีนเนคไปเครมได้เลย ไม่ว่ากี่จุด

Comment

Working...
            X