Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Asus Xonar U1 กับ DAC PCM2702

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Asus Xonar U1 กับ DAC PCM2702

อะไรดีกว่ากันเหรอครับ เรื่องเสียงน่ะครับ เน้นฟังเพลง-ดูหนัง70% เล่นเกม 30% ครับ

จะเอามาต่อกับโน้ตบุ้คครับผม

ขอบคุณครับ

เรื่องเสียงคงต้อง PCM2702

แต่เรื่องเล่นเกม...

Asus Xonar U1 ยังพอมี EAX
    แต่PCM2702 No EAX

ลองเลือกดูนะคับทั่น

อันนี้ Review U1 คับ
    http://www.everythingusb.com/asus_xo...ard_13710.html

Comment

โอเคครับ ขอบคุณท่าน Sierra มากๆครับ (ชื่อท่านนี้คุ้นๆจัง เหมือนได้ยินที่ไหน)

ผมตัดสินใจเลือก U1 ครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

เลือกได้แล้วจะหาซื้อได้มั้ยครับนี้ U1 ที่ไหนๆก็หมด - - "

รบกวนถ้าคุณ FrieeZe หาได้รบกวน PM มาบอกผมนิดนึงนะครับจะตามไปซื้ออีกตัว = ="

ปล.Sierra ก็ HL สินะ?

Comment

1kทิพย์ มี แต่ต้องสั่งเ้ค้า by order คัรบ

Comment

Working...
          X