Announcement

Collapse
No announcement yet.

WinFast VGA PX7300GT DDR2 กับ Spark FX7300GT ddr3 สองตัวนี้ ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WinFast VGA PX7300GT DDR2 กับ Spark FX7300GT ddr3 สองตัวนี้ ช่วยแนะนำทีครับ

กำลังตัดสินใจครับ ทั้งสองตัวนี้ 256/128 เหมือนกัน อย่างแรก ddr2 อย่างหลัง ddr3 อย่างหลังเพื่อนแนะนำมา ไม่ทราบว่า ต่างกันมากไหม ตัวแรกร้าน ที่รู้จักกันแนะนำ เค้าคงมีแค่ตัวนี้ตัวเดียวมั๊ง งแนะนำ อยากถามคนที่ พอรู้จักการ์ดสองตัวนี้ ไห้ช่วยออกความเห็นทีนะครับ

Spark คับ ddr3ด้วย

Comment

Working...
    X