Announcement

Collapse
No announcement yet.

asssassasin's creed memmory2 คุยยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asssassasin's creed memmory2 คุยยังไง

ที่มันให้เราไปหาคนๆนึงอะครับ ไปหาแล้วกดอะไรครับ-*-

ช่วยลงภาพประกอบหน่อยได้ไหมครับ นึกไม่ออก อิอิ

Comment

เออออออผ่านเองแล้วครับ

แล้ว การแจกเงินขอทานกดยังไงครับ-*-

Comment

Assassin Creed Memmory2 ที่มีคน2คนคุยกัน ผ่านไงครับ

ทำไม่เป็นอ่ะครับ ไม่รู้มันให้ทำไร

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          เออออออผ่านเองแล้วครับ

แล้ว การแจกเงินขอทานกดยังไงครับ-*-
          ชักดาบให้ขอทานดูแล้วขอทานจะวิ่งหนีไป

ผมรำคาญคนเมามากกว่า

Comment

Originally posted by LoveS View Post
            ชักดาบให้ขอทานดูแล้วขอทานจะวิ่งหนีไป

ใช่เหมือนผมเลย มันชอบผลักเรา อะ

Comment

กด F คับ

Comment

ฮาครับ
                คนเมา พี่แกเดินผ่านไม่ได้ แม่งชกเลย 5555

ผมเลยกด 2 ใน low profile แล้ว เสียบคอซะ
                เสียเลือด นิดเดียวไม่เป็นไรหรอกครับ 55555555555

Originally posted by LoveS View Post

GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                  ฮาครับ
                  คนเมา พี่แกเดินผ่านไม่ได้ แม่งชกเลย 5555

ผมเลยกด 2 ใน low profile แล้ว เสียบคอซะ
                  เสียเลือด นิดเดียวไม่เป็นไรหรอกครับ 55555555555
                  มีด่านนึงที่ลอบไปฆ่าทหารในเรืออะ
                  คนเมาแม่งกระโดดบนตอไม้ไปขึ้นเรือเฉยเลย ไอ้เราไม่เมายังจะตกเอา

ผมตัดปัญหาด้วยการวิ่งบนหลังคามากกว่า พอเจอนักธนูก็กด2วิ่งจิ้มคอเลย
                  หรือไม่ก็เอามีดสั้นปาเอา

Comment

ส่วนใหญ่ผมใช้แต่มีดลับอะึครับ หุหุ

Comment

Working...
                    X