Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลองเป็นสาวกค่ายแดงดู ตัวที่แรงพอๆกับ 8800GT 512MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลองเป็นสาวกค่ายแดงดู ตัวที่แรงพอๆกับ 8800GT 512MB

จะลองเป็นสาวกค่ายแดงดูครับ ตัวที่แรงพอๆกับ 8800GT 512MB ของATI คือตัวไหนครับ
    แนะนํายี่ห้อกับเวอร์ชั่นไดเวอร์ด้วยได้ยิ่งดีครับ
    ก็เล่นเกมประจํา ก็ PES2008 ปรับสุด BF2142ปรับหมดแมก DOTA เกมออนไลน์นิดหน่อย ส่วนจะใหญ่เล่นPES2008ซะมากกว่า กับชอบดูหนัง อยากลองย้ายค่ายมั่ง ขอบคุณครับ

4850 แรงกว่านิดหน่อยครับผม

Comment

แล้ว 3850 ละครับ 3180 บาท ผมดูตัวนี้ไว้อยู่ ที่ J I B พอเล่นเกมที่ผมบอกไว้ลื่นดีไหมครับ พอดีร้านJIBอยู่แถวบ้าน(ตจว)เวลาเครมประกันง่ายดี(นี่กะซื้อมาแล้วเสียเลยหรือไงบ่นกับตัวเองนะ)

Comment

Originally posted by TMalexoff View Post
        แล้ว 3850 ละครับ 3180 บาท ผมดูตัวนี้ไว้อยู่ ที่ J I B พอเล่นเกมที่ผมบอกไว้ลื่นดีไหมครับ พอดีร้านJIBอยู่แถวบ้าน(ตจว)เวลาเครมประกันง่ายดี(นี่กะซื้อมาแล้วเสียเลยหรือไงบ่นกับตัวเองนะ)

HD3850 แรงน้อยกว่า 8800GT พอตัวครับ
        ผมว่าเกมที่ท่านว่าได้สบายๆ แต่ต้องดูอย่างอื่นด้วยอีกที

ถ้าจะเอาแรงพอๆกันก็ต้อง HD3870 แรงตามกันหน่อยๆ

Comment

ว้า 3780 JIB ไม่มีแหะ รู้สึกจะมีที่เจได แต่เจไดไม่ส่ง EMS นี่ เดียวลองโทรเช็คTKก่อนว่ามี3870ไหม TKเขาEMSด้วย หรือมีเจ้าอื่นที่ส่ง EMS ก็ช่วยโพสไว้หน่อยนะครับ
          Last edited by TMalexoff; 6 Oct 2008, 20:04:08.

Comment

Jedi ส่ง EMS ครับ สั่งมาแล้ว www.jedicool.com โทรสั่งเลยครับ ส่งของวันที่สั่งเลย

Comment

4850 เลยนิ

Comment

เวรกรรมม Double Post !!
                Last edited by 111111; 6 Oct 2008, 20:34:33.

Comment

Jedi ส่ง EMS ครับ สั่งมาแล้ว www.jedicool.com โทรสั่งเลยครับ ส่งของวันที่สั่งเลย

Comment

Working...
                  X