Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ติดเควส เอาอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ติดเควส เอาอยู่ไหมครับ

512/GF-9500GT XFX DDR3 ใช้ PSU ติดเคส 450 วัตต์ เอาอยู่ไหม ใช้เคส Dulex ไหวไหม
    หรือใช้ ตัวไหนดีครับ ช่วยแนะนำทีครับ

ไหวครับ

Comment

ชิลๆ

Comment

ซำบายคับ ให้ใช้ 8800GT ยังซำบายเลย อิอิ

Comment

เบบี้

Comment

เด็กๆๆ

Comment

ไม่ไหวครับ ต้องซื้อ psuวัตต์เต็ม 1000w 2 ตัวมาเชื่อมต่อกันครับ ถึงแม้จะปลิ่มๆก็ตามเถอะ

Comment

สบ๊าย สบ๊าย...

Comment

ติดเควสต้องหาบทสรุปมมาอ่านดูครับ ว่าแต่เกมอะไรเหรอ อิอิ

Comment

Originally posted by janmukdamaster View Post
                    ไม่ไหวครับ ต้องซื้อ psuวัตต์เต็ม 1000w 2 ตัวมาเชื่อมต่อกันครับ ถึงแม้จะปลิ่มๆก็ตามเถอะ
                    Originally posted by maxsaag View Post
                    ติดเควสต้องหาบทสรุปมมาอ่านดูครับ ว่าแต่เกมอะไรเหรอ อิอิ
                    อารมณ์ดีจริงๆเลยคนที่นี่

Comment

เอาไว้เล่นเกมส์ ออนไลน์ ในปัจจุบันครับ ไม่ต้องเลี้ยงไฟเพิ่มใส่ไหม แล้วตัวนี้ เล่นเกมส์ออนไลน์
                      ในปัจจุบัน ลื่นไหม เน็ต 2MB แรม 2G

Comment

ลื่นครับ

Comment

Working...
                        X