Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Burnout Paradise กันได้กี่%แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Burnout Paradise กันได้กี่%แล้วครับ

ไม่มีไรหรอกครับ แค่ใครได้เกิน 50 ก็ของ Savegame หน่อยครับ อิอิ(เริ่มขี้เกียจ)

รถ ผมเพิ่งได้แค่ใบขับขี่ขั้น A อีก 30 ครัง จะเปลี่ยนขั้น

ส่วนมอไซด ผมเพิ่งเล่นไปด่านเดียวเอง - -

Comment

2 % ครับ .....

Comment

รถยนต์ 30% มอ'ไซค์ 20% มัวแต่ไปเล่นออนไลน์

Comment

ผมไม่ได้เล่น มอไซ เลย เล่นไปด่านเดียว
          มัวแต่ไปปลาลอครถ แล้วถ้าได้ Class A แล้วไงต่ออะคับ

Comment

57% อีก 87รอบได้ใบอนุญาติพิเศษ
            Last edited by DoLL; 9 Feb 2009, 15:49:40.

Comment

ผมอีก 2 ครั้ง ได้ระดับ A
              มอไซค์ยังไม่เคยเล่น มัวแต่เก็บรถอยู่

Ps. แมพใหญ่มาก ถ้าไม่ตามคอมนี่ หลงแน่ๆ

Comment

จริงๆแล้ว คลาส A แล้ว แต่ว่าเสือกโดนไวรัสเล่น ฟอร์แม็ทลูกเดียว เก็บเซฟไว้ด้วย แต่เสืองเอาไปใช้ไม่ได้อีก สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

จะได้คลาสพิเศษนี่ ต้องเล่นเกือบ100รอบเลยรึครับ เห็นแล้วก้อชักเหนื่อยซะละ ผมเลยมา50%เศษๆ พวกmarkman มันเล่นยากมากอ่ะครับ ระยะทางก้อไกล ขนาด4x4 hunter ยังโดนขวิดเข้ากำแพงดื้อๆ

Comment

59 แว้วจ้า มอไซค์ยังไม่ได้เล่นเลย

Comment

4ล้อ ขึ้น burnout แล้ว !!!
                      แว้น เพิ่ง 10% -*-

Comment

หารั้ว หาป้าย เหนื่อยก่าแข่งอีก

Comment

ลง วินโด้ใหม่เซ็ง เล่นใหม่เลย
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

ผมเล่นแล้วเบื่อๆอะคับ ตอนแรกก็สนุกดีอยู่ หลังๆชักเบื่อ
                            ไม่หลังเท่าไหร่หลอกเล่นถึง บัตรอนุญาติ C ก็เบื่อแล้วอะ ใครเป็นเหมือนผมบ้าง
                            เกมส์นี้เอามันส์อะนะ มันส์ๆเบื่อๆ

ปล.ใครเล่นเกมส์นี้แล้วอย่าไปเล่น Grid นะครับ

Comment

57% เอง - - มัวแต่ปลดล้อครถอยู่เลย

Comment

Working...
                              X