Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ การ์ดจอประมาณนี้บ้าง เล่นแล้วเป็นแบบเราไหมคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ การ์ดจอประมาณนี้บ้าง เล่นแล้วเป็นแบบเราไหมคะ

การ์ดจอตัวหม่winfast a6200 เอามาลอง เกมส์ stronghold 2 (เกมส์ก็ไม่ใหม่แล้วนะคะ ) ลองเล่นแบบ Low ตัวละครแขนกุด ไม่มีมือ (ปกตินะแหละ) แต่ลองแบบ High ภาพโอเค แต่เลือนมุมกล้อง เลือนวิว ภาพมันจะเป็นเฟรมๆ ไม่ลื่น เป็นไม่มาก แต่เล่นไม่ได้ ปิดคอม นอนยังดีกว่า >.< ลองเกมส์เดียวกันอีกเครื่องสเปคตำกว่านิดหน่อย การ์ดจอ MX4000 ผลเป็นแบบเดียวกัน ......แต่แปลกใจว่า ตัว winfast a6200 มันน่าจะเล่นได้ลื่น เพราะเกมส์นี้มันไม่ได้หนักอะไรมากมายเลย ตัวเล่นในฉากไม่เยอะด้วย (เพิ่งเริ่มๆฉากเอง)
    แค่เกมส์นี้ก็เล่นไม่ได้แล้สเหรอค่ะ

ใครใช้ การ์ดจอประมาณนี้บ้าง เล่นแล้วเป็นแบบเราไหมคะ เอาไปเปลี่ยนที่ร้านได้เปล่าคะ

เปลี่ยนรุ่น driver ก่อนครับ เอาอันเก่าออกก่อนด้วยนะ

Comment

ผมก็ใช้นะ แต่ก็ไม่มีปัญหา เล่นลื่นดี........

Comment

ผมก็ใช้แต่ไม่เคยปรับสุด ลองแล้วเป็นเหมือนกันครับ อยากเปลี่ยนจะตายอยู่แล้ว - - ลองใช้โปรแกรม
        GameGain ดูครับ แนะนำ

Comment

Working...
        X