Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลด Photoshop CS3 มามันไม่มี ImageReady ทำไงดีครับ -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลด Photoshop CS3 มามันไม่มี ImageReady ทำไงดีครับ -*-

ผมโหลด Photoshop CS3 มา แต่มันไม่มี ImageReady มาให้อ่ะครับ ผมจะทำภาพอนิเมชั่นมันเซฟไม่ได้อ่าครับ ทำยังไงดีครับจะโหลด ImageReady ได้จากไหน

ผมไปหาโหลดมาใหม่มันก็ยังไม่มี ImageReady อยู่ดี ปกติมันต้องมาพร้อมกับ Photoshop ใช่ไหมครับ ใครเป็นแบบผมมั่งไหม

Comment

CS3 มันไม่มีของมันอยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        CS3 มันไม่มีของมันอยู่แล้วครับ
        แล้วผมจะทำภาพเครื่องไหวยังไงครับเนี่ย Adobe Flash CS3 ก็ใช้ไม่เป็น

Comment

ลง cs2 ไปด้วยเลยสิครับ - - ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

ใช้ 7 ไปเลยซิท่าน หมดเรื่อง เหอะๆๆๆ....ดีป่ะ

Comment

ผมลบ Photoshop CS3 ทิ้งแล้วล่ะครับ ใช้ CS2 แทน

Comment

เอท่านคับไม่ทราบว่าโหลด CS2 มาจากไหนเหรอคับช่วยบอกลิงค์หน่อยคับท่านผมโหลดCS3 มาแล้วลงไม่เป็นอะคับ

Comment

Working...
                X