Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูยังไงว่าCpu full loadครับ ผมตั้งผิดกระทู้รึเปล่าอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูยังไงว่าCpu full loadครับ ผมตั้งผิดกระทู้รึเปล่าอ่ะ

ดูยังไงว่าCpu full loadครับ ผมตั้งผิดกระทู้รึเปล่าอ่ะ ยังก้อขอโทดนะครับถ้าตั้งผิดกระทู้
    ยังไงก้อช่วยหนื่อยนะครับอยากรุ้มากเลยครับ

ctrl+alt+del ดูครับ ถ้า CPU usage ใช้ 100% หรือเกือบ 100 ก็นั้นแหละ full load ผมเข้าใจแบบนี้นะไม่รู้ถุกไหม

Comment

ก็ดูใน task manager ช่อง performance มันจะมีบอกอยู่ว่าใช้ไปกี่เปอเซน100ก็ฟูลโหลด

Comment

^
        ^

ตามนั้น

Comment

ตามข้างบน (หิหิหิ เนียน)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ตามข้างบน (หิหิหิ เนียน)

ตาม TWK. (หิหิหิ เนียนกว่า)

Comment

Originally posted by zman View Post
              ตาม TWK. (หิหิหิ เนียนกว่า)
              เนียนด้วย คิกๆ

Comment

เหอเหอ ใน Speedfan ของท่าน TWK. มันโชว์ชื่อ MB เป็น จิ๊กกะบ๋วย DQ6 ด้วยอะ 555+

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
                  เหอเหอ ใน Speedfan ของท่าน TWK. มันโชว์ชื่อ MB เป็น จิ๊กกะบ๋วย DQ6 ด้วยอะ 555+
                  เห็นด้วยคับ มีจิ๊กกะบ๊วยด้วย อิิิอิ

Comment

Working...
                  X