Announcement

Collapse
No announcement yet.

25000+-ไม่เกิน2000 เล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 25000+-ไม่เกิน2000 เล่นเกมส์

จะซื้อแล้วครับ ฟันธงที แต่อยากถามว่าจะซื้อเป็นปีหน้าแทนดีไหม เพราะราคาน่าจะลงมากก่านี้เยอะ

AMD ATHORN 3000+ 3000
    ASROCK AM2NF6-VSTA 2400
    RAM ROX DDR2 533 512X2 4400
    HDD 80G SATA2 2000
    PCI-E GF7600GT 6500
    COMBO 900
    CASE 420W 1300
    LCD SAMSUNG 17 6500

Comment

ลดจอลงมาเป็นCRTธรรมดาแล้วไปอัด 7900gs ดีไหมครับ

Comment

เรื่องจอไม่มีความเห็นครับ แต่ถ้าได้ 7900 นะดีแน่ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

อีกอย่างนะครับถ้าซื้อตอนนี้เราอดใจรอซื้อปีหน้าจะแตกต่างกันมากไหมครับ

Comment

ถ้าซื้อชุดเดิมมันก็ไม่ต่างหรอกครับ แต่ปีหน่า งบเทาเดิมอาจได้ของดีขึ้น(สเปคสูงขึ้น)
              ถ้าแบบนั้น จะซื้อค่อยถามอีกที่แล้วกันครับ ไม่รู้เรื่องอนาคตเหมือนกันครับ

Comment

รอไปอีกซักสองปีสิครับ รับรองงบเท่าเดิม spec สูงขึ้น...

คืออยากบอกว่าซื้อก่อนใช้ก่อน ตกรุ่นก่อน จบ..

Comment

aaa

รอไปอีกซักสองปีสิครับ รับรองงบเท่าเดิม spec สูงขึ้น...

ฉลาดนี่นา..คนตอบนี่

Comment

แสดงว่าซื้อตอนไหนก็พอกันอะดิ..งั้นไปซื้อก่อนนะ

Comment

Working...
                    X