Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำจอ LCD 19" หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำจอ LCD 19" หน่อยคับ

ช่วยแนะนำจอ lcd 19" หน่อยคับ ... อยากได้ที่สว่างๆอ่ะคับ

ปล. ยังงัยช่วยแนะนำทีนะคับ ขอบคุณมากคับ

ที่ผมใช้อยู่ ACER 19" WIDEผมว่าก็พอใช้ได้นะราคาไม่แพง 7พันกว่าๆ สว่างครับแสบตาเลยหละ อีกตัวก็น่าสนวิวโซนิค 19 "wide เหมือนกันราคาพอๆกันเห็นเขาว่าภาพสวยดี ลองไปดูที่ร้านครับแล้วตัดสินใจในตัวที่เราชอบและงบถึงครับ

Comment

ผมว่า Acer นี่คุ้มดีนะครับ ราคาไม่แพงมาก แต่ประสิทธิภาพไช้ได้ครับ

Comment

lg

Comment

Working...
        X