Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA on board ตัวไหนพอเล่น PES 2008 ได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA on board ตัวไหนพอเล่น PES 2008 ได้มั่งครับ

VGA on board ตัวไหนพอเล่น PES 2008 ได้มั่งครับ

พวกที่แชร์ได้ ถึง 256 น่าจะไหวครับ ต้องลองดูคู่มือ

แต่การ์ดแยก 256 เดี๋ยวนี้ไม่กี่บาทแล้ว 7300gt กำลังดี

Comment

ืn8200 / 78og พอไหวไหมครับ

Comment

ปรับต่ำคงได้นะ แต่ภาพไม่สวย เกมส์พวกนี้ต้องการแบบภาพลื่นๆเลยหละ

เพราะมันเคลื่อนไหวเร็วครับ

Comment

ของผมใช้ ชิป6150 พอเล่นได้แต่ต้องปรับให้ตำ่ภาพไม่สวย แต่ได้กระตุกนิดหน่อย ขนาดปรับแรม 256 นะนี่ แต่ต่อออกทีวีชัดดี

Comment

x3100ไหวมั้ยครับ

Comment

Originally posted by dekprik View Post
              x3100ไหวมั้ยครับ
              แย่หน่อยครับ มันแรงกว่า 6100 หน่อยนึง แต่น่าจะแรงน้อยกว่า 7100 หน่อย ไปเจอมาครับ พอจำได้เท่านี้

ลอง HD 3200 จี๊ดพอตัวเลยครับ มาคู่กับ AMD 780G

Comment

HD 3200 ปรับ 1,024 X 768 Max ไม่มีตุก

Comment

Originally posted by ootbp View Post
                  HD 3200 ปรับ 1,024 X 768 Max ไม่มีตุก
                  Low Medium หรอื High ครับ ถ้า Lowมันไม่ตุกแน่

Comment

Working...
                  X