Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดไม่ตกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดไม่ตกครับ

คือถ้า ผมไปซื้อคอมเนี่ย แล้วให้ร้านเขาประกอบให้ แล้ว ที่ร้าน ดันไม่มีการ์ดจอ ที่ผมต้องการเนี่ย แล้วผมไปซื้อจากร้านอื่นมาให้เขาประกอบ ให้ โดยที่ อย่างอื่นเปนของร้าน เขา ยกเว้น การ์ดจอ เปนของอีกร้านนึงเนี่ย จะเปนการเสียมารยาทไหมครับเนี่ย

คือผมก้ไม่รุ้นะ คิดไม่ออกเลยมาถามดูครับ

ไม่หรอกครับ เพราะตอนผมไปประกอบเค้าไม่มี psu ผมก็ไปเดินหาแล้วเอามาให้เค้าประกอบให้
    ถ้าของส่วนใหญ่เราซื้อร้านเค้ายังไงๆ ก็ไม่เป็นการเสียมารยาทครับ

Comment

ไม่น่าเกียจครับ

Comment

แค่ขันน๊อตเพิ่มตัวเดียว....ไม่ต้องเกรงใจครับ....

Comment

Working...
        X