Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror's Edge™ ปรับแบบนี้แล้วก็ยังไม่ลื่นอ่ะแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror's Edge™ ปรับแบบนี้แล้วก็ยังไม่ลื่นอ่ะแนะนำที

สเปค คอมผมครับ
    AMD x2 4200+
    ram 1g*2
    hdd 160g sata
    vga asus 9600gt 512mb ddr3
    m/b alivenf6p
    ผมปรับตามรูปเลยครับ
    ไม่ลื่นอ่ะหน่วงๆตุกนิดๆ ต้องแก้ตรงไหนบ้างแนะนำที
    Last edited by tower; 15 Apr 2009, 07:02:38.

ลอง LOW หมดสิครับ ถ้าไม่ลื่นก็ต้องเปลี่ยนการ์ดจอแล้วแหล่ะ เท่าที่มองเห็นก็มีแค่ไม่กี่ทางเลือก เอง

Comment

ผมใช้ 9600 GT+E4500@3.4 ปรับสุดยังลื่นเลยครับ+เปิด PHYSX ด้วย ปรับขนาดหน้าจอ 1280*1024 นี้ล่ะ

Comment

สเปคท่านปรับสุดน่าจะลื่นนะ เกมมันไม่ได้กินเสปคมากมายเลย

ลองอัพเดตไดร์เวอร์การ์ดจอดูยัง

Comment

ลองลง 1.1 ดูครับ แล้วปรับทุกอย่างสุด แล้วออกเข้าเกมใหม่ครับ เปิด Physx ด้วยละ

Comment

ผมใช้เครื่องในไลเซนส์ ปรับ highest ทุกอย่าง ไม่ปรับAA ที่ความละเอียด1280*800 ก้อลื่นดีนี่ครับ

Comment

ถ้าเปิดphysx ด้วยตอนที่เห็นผลที่สุดคือ ตอนยิงกับพวกหน่วยสวาทครับ

Comment

ลองหา แครก ตัวใหม่มาลองดูครับ

Comment

restart เครื่องลื่นขึ้นมาหน่อยนึงครับแต่ฉากมูวี่ ( ไม่ใช่ฉากกาตูนย์ ) มีตุกให้เห็นหน่อยๆ
                  ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

Comment

Working...
                  X