Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้เเนะนำโปรเเกรมตัดต่อ ที่ใช้กับ QUAD CORE หน่อยครับ ^ ^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้เเนะนำโปรเเกรมตัดต่อ ที่ใช้กับ QUAD CORE หน่อยครับ ^ ^

ตามหัวข้อเลย ครับ

อยากให้เเนะนำโปรเเกรมตัดต่อ ที่ใช้กับ QUAD CORE หน่อยครับ

ช่วยเเนะนำหน่อยนะ ครับ

ปล. ถ้ามีโปรแกรมอะไรที่ใช้กับ QUAD CORE ได้อีกก้อบอก ด้วย นะครับ ^ ^

ไม่น่าผิดหมวด นะ ^ ^
    Last edited by celestialbeing; 30 Mar 2009, 14:07:47.

Adobe Premiere , After Effects
    Sony Vegas

จะใช้ cpu กี่หัวก็ใช้ได้ทั้งนั้นน่ะ ช้าหรือเร็วเท่านั้นแหละ

แต่ถ้าหมายถึงโปรแกรมที่มันออกแบบมาเพื่อ Quad โดยเฉพาะ
    ไม่แน่ใจคับ รอผู้รู้ท่านถัดไป

Comment

โปรเเกรมใหม่ ๆ ถึงจะเก่าเปลี่ยนเวอร์ใหม่เค้าก็เเก้ให้รองรับ 4 หัวได้เเล้วครับ

Comment

ตามนั้นครับ อะไรที่มันใหม่ก็รับ 4 คอร์หมด

Comment

Working...
        X