Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้ามีgf9600xfx/psu500wอยุ่แล้วซื้อi7/mb/ramddr3มาประกอบรวมกันจาโอเคไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามีgf9600xfx/psu500wอยุ่แล้วซื้อi7/mb/ramddr3มาประกอบรวมกันจาโอเคไหมคับ

คือผมมีgf9600xfxกับPSU500w delux อยุ่แล้วอะคับ แต่จะเปี่ยนCPU MB RAMใหม่ กะว่าจะเปี่ยนเปนi7 /MB ที่รับi7ชื่อไรไม่รุ8000นิดๆอะคับ กับแรมddr3มาไส่ประกบอรวมกัน คอมมันจาโอเคไหมคับ รบกวนทีนะคับ ลำบากไจมาก เงินมีไห้ซื้อได้ครั้งเดียว อยากรุ้ว่ามันจาเร็วมั้ยครับ อุปกรอื่นๆมีแล้วครับ

ถ้ายังไม่รีบใช้รอ Core i5 ดีกว่า ผลเทสออกมาน่าสนใจมากๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=484247

Comment

พอได้
      VGA กินไฟไม่มากเท่าใหร่

Comment

แล้วทำแล้ว ความเรวมันจาดีมั้ยคับ ถ้าความเรวดีจาได้ซื้อเรย เพาะต้องไช้ทำงาน3Dคับ

Comment

I7 แรม 6GB แจ่มครับ

Comment

gf 9600 xfx / PSU 500w deluxe / i7 920 / MB ASUS P6T / DRR3 3GB สเปคตามนี้โอเคไช่มะครับ พมจาได้ถอย เรย^^ ขอบคุณคำแนะนำจากทุกท่านนะครับ ไคมีอาไรแนะนำยังต้องการอยุ่นะครับ

Comment

ไหนๆก็แรงทั้งเครื่องแล้ว ลองใช้ GTX260 เลยสิครับ

Comment

Originally posted by slixonenin View Post
                gf 9600 xfx / PSU 500w deluxe / i7 920 / MB ASUS P6T / DRR3 3GB สเปคตามนี้โอเคไช่มะครับ พมจาได้ถอย เรย^^ ขอบคุณคำแนะนำจากทุกท่านนะครับ ไคมีอาไรแนะนำยังต้องการอยุ่นะครับ
                แจ่มแล้วครับ ถ้ามีงบก็เปลี่ยนการ์ดจอกับ PSU ด้วยก็ดีนะครับ

Comment

Working...
                X