Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องพัดลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องพัดลม

คือถ้าเปลี่ยน cpu ต้องเปลี่ยนพัดลมป่าวครับ
    ตอนนี้ผมใช้ intel P4 1.8 จเปลี่ยนเปน P4 541 3.2Ghz ต้องเปลี่ยนไหมครับ
    ท่าต้องเปลี่ยนพัดลมมันตัวละเท่าไหร่อะครับ เอาแบบไม่ต้องแพงมาก พอถูไถได้อะครับ
    แล้ว P4 541 3.2Ghz มันราคาประมานเท่าไหร่ครับ
    Asrock 775Dual-VSTA อันนี้ด้วยครับ ราคาประมานเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุนครับ

ซื้อซีพียูเขาแถมพัดลมมากับซีพียูครับ ไม่ต้องซื้อแยกครับ(อยู่ในกล่องนั่นแหละครับ)

Comment

หากซื้อ CPU แบบ Box ก็จะให้ชุดพัดลมระบายความร้อนมาด้วยแล้วอีกทั้งที่แกนแผ่น Sink ก็จะทาสารซิลิโคนให้มาพร้อมเลย หากไม่ OVerClock แบบสุดๆ ก็ยังไม่จำเป็นที่ต้องซื้อใหม่ฮับ

Comment

Working...
      X