Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครซื้อ Spark GeForce 8600GT Xtreme II มาแล้วช่วยส่งผลเทสให้ดูมั่งซิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครซื้อ Spark GeForce 8600GT Xtreme II มาแล้วช่วยส่งผลเทสให้ดูมั่งซิครับ

อยากเห็นผลเทส Spark GeForce 8600GT Xtreme II จังครับ ว่าจะแรงสักแค่ไหน หึหึ

รอชมด้วย อะ

Comment

เอา XFX ไปชมพลางๆก่อนป่ะ เหอะๆๆๆ

Comment

ผมชม XFX ของท่านแล้วละครับ แรงดีครับ กะว่าจะซื้อมาเล่นบ้างครับแต่ เลือกไม่ถูก อีกใจ ก็อยากจะไปถอย I-Chill อีกใจ เห็น XFX แรงดีแล้วก็ใช้ Solit ในการทำตัว C มันคงทนดี คงตัดสินใจเลือก XFX ละครับ รอเก็บตังก่อน

Comment

Working...
        X