Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเก่ง MSN ช่วยผมทีนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเก่ง MSN ช่วยผมทีนะ

ตามรูปเลยอะครับมันสามารถ เอาออกได้รึป้าว
    dears ขอบคุณนะPMตอบทุกครั้งเลย
    Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:45.

เอาออกไม่ได้ครับ

แต่ถ้าจะเปิดไม่ให้มันทำงาน ก็สามารถทำได้

เข้าไปที่ Tools>Options

ที่หัวข้อ Sharing Folder เอาเครื่องหมายถูกออก แค่นี้เองครับ

ว่าแต่ท่าน kidnapped1 จะเอาออกเพื่ออะไรหรอครับ

รำคาญล่ะสิ

อิอิ

Comment

รำคาญ มาก อิอิ

Comment

อันนี้ผมไม่แน่ใจนะ คือเวลาลงนี่เค้าจะมีให้ติกถูกใช่ป่ะ ซัก3-4อันนี่แหละ เราก็ไม่ต้องไปติกมัน ลองดูนะคับ

Comment

ง่า ผมไม่เคยติกเลยละ

Comment

Working...
          X