Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกม Online ใช้เนตประมาณเท่าไหร่ครับ......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกม Online ใช้เนตประมาณเท่าไหร่ครับ......

เล่นเกม Online ใช้เนตประมาณเท่าไหร่ครับ......

ถ้าให้ดีเลยต้อง 1Mb ขึ้นไปนะครับ แจ๋วจริงลองดิ

Comment

1Mb ก็สบายแล้วครับ
      ถ้าโหลด+เล่น ก็อาจมีดีเลย์หรือแลคบ้าง

Comment

จากประสบการในการเล่นเกมออนไลน์ 256 ไม่มีปัญหาเลยคับ

เมื่อก่อนผมใช้เน็ตฟรีทีโอที 2 ช.ม. ตัดทียังเล่นได้เลยคับ 56K

Comment

ต้องระบุเกมส์ด้วยแต่ละเกมส์ ping ขึ้นไม่เท่ากันแต่ปรกติ256 ก็เอาอยู่

Comment

ขึ้นอยู่กับว่าเล่นเกมส์อะไร ผมเล่นBF2 ไม่รู้คิดไปเองหรือป่าว คนที่pingน้อยๆ กระสุนเค้าจะถึงเราก่อนอ่ะ แบบว่าเรราตายก่อนทุกทีเลยอ่ะ เซ็ง(ผมไม่ได้อ่อนนะ แต่เน็ทมันห่วย ฮาๆ)

Comment

Working...
            X