Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องCrysis คับ >.<ผ่านมะได้ง่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องCrysis คับ >.<ผ่านมะได้ง่ะ

ถึงตอนที่เจอเอเลี่ยนตัวใหญ่บนเรือ ยิงเท่าไหร่ก็ไม่ตายต้องทำยังไงเหรองับ

ตัวไหนอะ ถ้าตัวที่ยืนอยู่บนเรือให้ เอาบาซูก้ายิงไปเรื่อยๆ
    เดียวก็ตายคับ เเล้วฆ่าลูกน้องมันที่บินอยู่ด้วยคับ

Comment

กำ ต้องยินใต้ท้องมันใช่ไหมครับ แล้วมันจามีปืนที่เป็นเป้าล็อคได้ ทำไมมันยิงไม่ได้อะครับ ***อ๋อ ตอนที่บนเรือหลังจากกัปตัลเรือตายแล้ววิ่งออกมาเจอตัวที่ใหญ่ๆบนเรือเลยงับ

Comment

ที่มันจับเรายก แล้วเหวี่ยงตาย

Comment

ยิงไปเรื่อยนะเชื่อผม เล่นจบมาเเล้ว ส่วนปืนบาซูก้าไม่มีวันหมดคับ
          ไม่ต้องห่วงยิงอย่างเดียวก็พอ

Comment

ยิงมัยเรื่อยๆๆครับปะมาณ 50-60 นัดครับ เดี่ยวก็ตายแล้วจะมีมาอีกตัวที่ใหญ่กว่าที่ขึ้นมาจากน้ำ

Comment

อืมติดตรงนี้เหมือนกันครับ
              ไม่ทราบว่าต้องยิงตรงไหนบ้างครับ ผมยิงที่หัวไหล่มัน 2 ข้าง แล้วก็ยิงที่ แก้มมันทั้ง 2 ข้าง แล้วก็ยิงตัวเล็กหมดแล้วเหลือแต่ที่ปากมันใช่หรือป่าวคับที่เปิด-ปิดสลับกันอ่ะ ถามอีกครับผู้หญิงคนนั้นพูดว่าอะไรคับเห็นพูดซ้ำๆหลายครั้ง

Comment

ตัวแรกใช้ปืนที่แรงที่สุดอะคับ ยิงตรงแถวๆหัวมันอะคับ สังเกตถ้ายิงโดนเกราะมันจะแตกออกมา ยิงเรื่อยๆมันก็จะม่อง

ตัวที่สองรอจังหวะมันเปิดช่อง ให้ใช้ปืนใหญ่ที่เก็บมาในเรืออะคับ ล๊อคเป้าแล้วยิงเข้าไป

สู้ๆคับ

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
                  ตัวแรกใช้ปืนที่แรงที่สุดอะคับ ยิงตรงแถวๆหัวมันอะคับ สังเกตถ้ายิงโดนเกราะมันจะแตกออกมา ยิงเรื่อยๆมันก็จะม่อง

ตัวที่สองรอจังหวะมันเปิดช่อง ให้ใช้ปืนใหญ่ที่เก็บมาในเรืออะคับ ล๊อคเป้าแล้วยิงเข้าไป

สู้ๆคับ
                  ถูกต้อง

รอฟังสัญญาณจากผู้หญิงด้วยครับ เราจะรู้ว่าเราจะต้องยิงช่วงไหน (รึปล่าว ไม่แน่ใจ)

Comment

ผมเอา mani gun ยิงไป 2 แม็กครึ่งครับ เล่นเดลต้านะครับ

Comment

Working...
                    X