Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีปลดล็อค ตัวคูณ ซีพียู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีปลดล็อค ตัวคูณ ซีพียู

อยากทราบว่าต้องทำยังไงครับ

ผมใช้ เพนเที่ยม 4 อยู่ครับ บอร์ด Asus P4P800 ครับ เข้าไปไบออสแล้ว มัน ล๊อคตัวคูณที่ 12* ครับ พยายามหาวิธีปลดแล้วหาไม่เจอครับ ช่วยผมหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ปล็ดล็อคไม่ได้ครับ แล้วก็เพิ่มตัวคูณไม่ได้ด้วย ถ้าจะ OC ต้องเพิ่ม FSB อย่างเดียวครับ

Comment

ต้องเล่นจบในระดับ Hard โดยที่ไม่ตายเลย แล้ว cpu จะปลดล็อค ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ต้องเล่นจบในระดับ Hard โดยที่ไม่ตายเลย แล้ว cpu จะปลดล็อค ครับ

Comment

หรอครับ ผมก็นึกว่าปลดได้เห็นในนี้ 18* ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...72#post2614572

Comment

P4 มันมีหลายรุ่นครับ

Comment

อ๋อ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X