Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ4หมื่นรวมVat ซื้อเครื่องไหนได้แบบtopๆบ้างครับครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ4หมื่นรวมVat ซื้อเครื่องไหนได้แบบtopๆบ้างครับครับ?

คืองบอยู่แค่4หมื่นอ่ะครับรวมvatแล้วน่ะ ตอนแรกก็เล็งAspire 6920g แต่เกินงบไปตั้ง7พันอ่ะ
    เลยอยากทราบว่า ถ้าจะลดราคาลงมาจะได้รุ่นไหนที่ใกล้เคียงหรือดีกว่ากับ 6920g ในราคาที่ไม่เกิน4หมื่นอ่ะครับ

========= ขอบคุณครับ ==============

F8SN แต่ถ้าไม่รีบ ก้อรออีกซักพัก ตัวแรงค่อยๆทยอยตามมา

Comment

Working...
    X