Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกการ clock amd 4800+ ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกการ clock amd 4800+ ทีครับ

คือผมอยากลอง overclock มั่งอ่ะครับแต่ปรับไม่ถูกช่วยผททีสิครับ

สเป็คที่ใช้ก็มีดังนี้ครับ

msi k9a2gm-f v2

amd 4800+

cosir 2g 1ตัว

ช่วยทีนะครับขอบคุณครับ

ดันให้คับ คลีอกไม่ค่อยเป็น

ลองหาดูจากกระทู้เก่าๆเอานะคับ

Comment

ลองหาดูแล้วครับ เจอเมนบอร์ดรุ่นอื่นลยไม่กล้าทำตามครับ

เลยอยากได้คนแนะนำบอร์ดของผมเลยจะดีกว่ากลัวมันพังนะครับ

ใครผ่านมาช่วยแนะนำทีน๊าค๊าฟ

ขอบคุณที่ช่วยดันครับ

Comment

มันปรับเหมือนๆกันแหละคับ ต่างกันแค่บอร์ด ลองทำดูคับสนุกดี ได้ความรู้ด้วย บอกไปเป็นสูตรสำเร็จก็ไม่สนุกสิคับ

ต้องลอง !!!

Comment

ผม OC ไม่เป็น !!!!!

Comment

ผม OC ไม่เป็น !!!!!

Comment

ง่าแนะนำหน่อยก็ดี หุหุ

Comment

300*10 Vcore1.5 cl5-5-5-15 Vdim2.1 Ht*5 เอาเท่านี้ให้ติดก่อนครับ ไม่ก็ไล่ขึ้นมาให้ได้ประมาณนี้ก่อนแล้วค่อยว่ากันต่อ อิอิ ต้องฝึกครับ

Comment

โอเคครับจะฝึกให้เก่งๆ

Comment

K9A2VM-F-V2 Bios น่าจะใกล้เคียงกัน ตามลิ้งครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...=289203&page=6

Comment

Working...
                    X