Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปคอมมาท ซื้อT7700 7.1มา3490 *0* . ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไปคอมมาท ซื้อT7700 7.1มา3490 *0* . ..

ถูกใจมากๆ เบสนุ่มดี ซับ6.5นิ้ว กลับมาบ้านนั่งต่อ กับซาวออนบอร์ด asrock ผมมันเป็น7.1นะ แต่ทำไมผมต่อมันออกมาลำโพงside มันไม่ออกอ่ะครับ เสียบถูกแล้วนะ

อีกอย่างรีบๆไปซื้อกันนะครับ ของเป็นมือ1ประกัน1เดือนเท่านั้น แต่กล้องมันเป็นกล่องสีน้ำตาลๆธรรมดาๆเท่านั้น(ผ้าขี้ริ้วห่อทอง)
    Last edited by GyM; 23 Mar 2007, 00:04:23.

อยากได้เหมือนกันครับ หรูดี อิิอิ

Comment

ดีใจด้วยครับ ของมีไม่เยอะใช่ไหมครับ

ผมกำลังจะไปซื้อ SD Card เหมือนกันเลย อยากได้ลำโพง 7.1 เหมือนกัน แต่ห้องแคบยิ่งกว่ารูหนู อดเลย T T

Comment

อยากได้เช่นกัน

Comment

แล้ว ตกลง สินค้าของ ซัมซุง มันลด50% จริงรึเปล่าครับ สนใจ LCD19นิ้ว วาย อ่ะครับ

แต่ผมอยู่ ตจว

Comment

ลำโพง 7.1 มีสาย 2 อัน 3ch ใช้สำหรับซาวของคีเอทีบ

ต้องซื้อสายใหม่มาเอง สายละ 2ch ต่อจากบอด มาเข้า ลำโพง
            สรุป ต้องซื้อสาย 2ch มา 4 สาย ต่อเข้าไป
            เข้าใจบ่

ในคู่มือมันก็มีบอก ไม่ดูเด้อ

Comment

ราคาถูกมาก

Comment

ใบโฆษณาลงไว้sumsung 20'' ลด50%

Comment

ขอบคุณคุณ คน มากครับ ส่วนผมเดินได้แปปเดียว งานเปิดปุ๊ปเดินหา A&L เลย ของมีกองเป็นตั้งๆเลยนะ แต่ผมไปซื้อคนแรก ^^ แบกลำโพงหนักเลยไม่ซื้ออย่างอื่นแล้วครับ เดินไปดูมีหลายบูทยังจัดร้านไม่เส็ดเลย ไปเร็วจัด

Comment

เปงผมได้ 7.1 มาราคานี้ก็รีบกลับเหมือนกัน
                    พูดง่ายๆว่า เห่อ 555+

ข้องใจ ราคาถูกจิงๆ

เห็นแล้วอยากซื้อเลย แต่มีอยู่แล้ว หุหุ

Comment

มันของซ่อมไม่ใช่เหรอท่าน

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                        มันของซ่อมไม่ใช่เหรอท่าน
                        ผมถามคนขายมันบอกของใหม่นะ แต่ไม่ได้ใส่กล้องแพคเกจของcreative ผมแกะออกมากลิ่นของใหม่หึ่งเลย มีประกัน 1 ปีอุ่นใจละครับ แล้วมันมีเยอะนะ ตอนแรกผมนึกว่ามี ชุด 2 ชุด

Comment

มีจอ CRT มาลดราคา 50% มั่งมั้ยเนี่ย

Comment

Originally posted by Gemini View Post
                            มีจอ CRT มาลดราคา 50% มั่งมั้ยเนี่ย
                            แค่จอ crt ก็หายากและ

Comment

เค้ามีบัตรรับประกันหรือสติกเกอร์อะไรบอกไว้มั้ยครับว่าประกัน1ปี
                              เพราะตอนแรกผมก็จะซื้อเหมือนกัน แต่พอคุยแล้วเค้าบอกว่า ถ้าสินค้าที่อยู่ในกล่องน้ำตาลจะไม่ได้ผ่าน QC เอามาขายแบบลดราคา แต่ก็ให้ประกันแค่ 1 เดือน ส่วนสินค้าที่อยู่ในกล่องปรกติ(ที่มีรูปลำโพง) จะประกันให้ 1 ปี

Comment

Working...
                              X