Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดๆกับงบ 10000- int amp + ลำโพงจะพอหาได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สุดๆกับงบ 10000- int amp + ลำโพงจะพอหาได้ไหมครับ

แบบว่าอยากลองดูอะครับ
    ไม่มีความรู้เลย
    แต่ไปเห็น โปโมชั่นร้านขายเครื่องใช้ไฟฟ้าแถวบ้าน
    ยี่ห้อ nad มี cd+int amp 50 w+ลำโพง psb 20000-
    แต่งบผมไม่ถึง มีแค่ 10000-
    ผมไม่เอา cd นะ อยากใช้กับคอมมากกว่าอะ
    ช่วยแนะนำด้วยครับ

ดันๆ

Comment

งบน้อยๆ ถ้าจะเล่น ก็คงต้องมือ2 หล่ะครับ

Comment

มันไม่ได้จบแค่นั้นนะครับ ไหนจะสาย ไหนจะขาตั้งอีก กลั้นใจเก็บอีกนิดดีกว่าครับ สัก 15k กะลังสวย

Comment

งบ 10000 ใช้กับ com เป็นผมเลือก Gmx2.1 + dac มือสองครับ
          คุ้มตังค์ดี
          Last edited by Aof Topview; 13 May 2009, 13:19:00.

Comment

ตามท่านๆข้างบนนั้นละครับ มือ2 (ต้องหาdac มาใช้ร่วมจะดี)

ไม่ก็ Gmx2.1 dac (อันนี้ก็แจ่ม)

Comment

แล้ว งบ 15k เอายี่ห้อไร เอาแบบไหนดีครับ
              ช่วยแนะนำด้วยครับ ไม่มีความรู้แต่อยากลองสัมผัสของเสียงอีกระดับ
              และขอบคุณทุกท่านมากครับที่กรุณาช่วยแนะนำครับ

Comment

ผมว่าพวก moduant short carnival กับ int amp ราคาเบาๆ ก็น่าจะโอเคนะ

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
                  ผมว่าพวก moduant short carnival กับ int amp ราคาเบาๆ ก็น่าจะโอเคนะ
                  ขอรายละเอียดหน่อยครับ

Comment

ฟังเพลงแนวไหนครับท่าน

Comment

่jazz vocal folk popเก่าๆ Country อะครับ

Comment

ใครเคยฟัง Cambridge Audio s-30 บ้างครับเห็นราคาน่าเล่นดี สวยดี ขับง่าย
                        Attached Files

Comment

Originally posted by lupin_III View Post
                          ่jazz vocal folk popเก่าๆ Country อะครับ
                          รอท่านอื่นนะครับ ส่วนตัวผมหางอึ่งมาก

แค่ถามให้คนอื่นเฉยๆ เผื่ออ่านแล้วจะตอบให้นะครับ

Comment

Originally posted by leahlover View Post
                            รอท่านอื่นนะครับ ส่วนตัวผมหางอึ่งมาก

แค่ถามให้คนอื่นเฉยๆ เผื่ออ่านแล้วจะตอบให้นะครับ

อ๋อ ขอบคณมากครับ

Comment

Cambridge ยังมีโปโมชั่นอีกไหมครับ
                              ที่ 19990 อะครับ
                              ถ้าไม่เอา cd ราคาจะลดไหมเนี่ย

Comment

Working...
                              X