Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใหม่หรือเก่า แปลกหรือแหวกแนว ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใหม่หรือเก่า แปลกหรือแหวกแนว ^^

เคยมีใครทำเครสคอมจากไม้บ้างหรือยังครับ ขอความเห็นหน่อย

เคยเห็นนะคับ มีทำจากตู้กับข้าวด้วย

Comment

คุยเรื่องไรกันอ่ะครับ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย

Comment

คิดอะไรได้ก็ทำเลยครับ สนับสนุนเต็มที่

Comment

ระวังปลวกมาเยือนเน้อ หุหุ

Comment

ปล1.ปลวกไม่เท่าไหร่คับท่าน แต่ความร้อนข้างในอาจทำอากาศอบอ้าวหน้าดู ยิ่ง เดือนเมษายน
            ปล2.ระหวังเคสบวม (ในฤดูฝน)

Comment

เยอะงับ แต่ระวังไม้ชื่นนะท่าน หึๆ

ps พิมผิดงับ ระหว่าง <> ระวัง >.<"
              Last edited by Teardrop; 5 Sep 2007, 23:07:12.

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                เยอะงับ แต่ระหว่างไม้ชื่นนะท่าน หึๆ
                เหอะๆ ภาษาไทยเพี้ยนๆ ดูแล้วไม่ค่อยน่าอ่านเลยนะ

Comment

ทำเลย...จะรอดูนะท่าน

Comment

Working...
                  X